Solar Panel
Solar panelssamfuri ne mai mahimmanci a fagen makamashi mai sabuntawa. Ko don wurin zama, kasuwanci, ko manyan ayyukan tashar wutar lantarki, hasken rana ya zama dole.A halin yanzu, akwai nau'i-nau'i daban-daban na masu amfani da hasken rana:
1. Dangane da salon, ana iya raba su zuwa tsayayyen hasken rana da sassauƙan hasken rana:
Tsayayyen hasken rana sune nau'in al'ada da muke gani akai-akai. Suna da ingantaccen juzu'i kuma suna iya biyan buƙatun muhalli iri-iri. Duk da haka, suna da girma cikin girma kuma suna da nauyi.
Fassarar hasken rana masu sassauƙa suna da sassauƙa mai sassauƙa, ƙaramin ƙara, da jigilar kayayyaki masu dacewa. Koyaya, ingantaccen juzu'in su yana da ƙasa kaɗan.
2. Dangane da ƙimar wutar lantarki daban-daban, ana iya rarraba su azaman 400W, 405W, 410W, 420W, 425W, 450W, 535W, 540W, 545W, 550W, 590W, 595W, 590W, 595W, 600W, 600W, 600W 660W, 665W, da sauransu.
3. Dangane da launi, ana iya rarraba su a matsayin cikakken baƙar fata, firam ɗin baƙar fata, da maras kyau.
A matsayinmu na babban kamfani a cikin masana'antar makamashin hasken rana, ba mu ne kawai wakili mafi girma na Deye, Growatt ba, amma har ma yana da haɗin gwiwa mai zurfi tare da wasu sanannun kamfanonin hasken rana irin su Jinko, Longi, da Trina.Bugu da ƙari, alamar mu na hasken rana An jera a cikin Tier 1, wanda ke magance matsalolin siyan masu amfani da ƙarshe.
-
Jinko Longi Trina Tashi Tier na ɗaya 400W 500W 550W 108 144 Babban Canjin Ƙirar Rana
Jinko Longi Trina Tashi Tier na ɗaya 400W 500W 550W 108 144 Babban Canjin Ƙirar Rana
Duniya, alamar banki na Tier 1, tare da ƙwararrun masana'antu na zamani na zamani
Masana'antu da ke jagorantar mafi ƙarancin ƙarfin haɗin wutar lantarki
Garanti na samfuran masana'antu na shekaru 15
Kyakkyawan aikin ƙarancin haske
Kyakkyawan juriya PID
Kyakkyawan haƙuri na 0 ~ + 3%
Mataki na biyu 100% Binciken EL yana ba da garantin samfur mara lahani
Module Imp binning yana rage asarar rashin daidaiton kirtani
Kyakkyawan nauyin iska 2400Pa & nauyin dusar ƙanƙara 5400Pa ƙarƙashin takamaiman hanyar shigarwa
M samfur da tsarin takaddun shaida
IEC61215:2016; IEC61730-1/-2:2016;
ISO 9001: 2015 Tsarin Gudanar da Ingancin
-
Talesun Bistar 10BB Half-cut Mono Perc 108 rabin cell 395 – 415W TP7F54M
Talesun Bistar 10BB Half-cut Mono Perc 108 rabin cell 395 – 415W TP7F54M
10BB rabin-yanke fasahar salula: Sabuwar ƙirar kewaye, Ga dopped wafer, attenuation<2% (shekara ta farko) / ≤0.55% (Linear)
Mahimmanci rage haɗarin tabo mai zafi: Ƙirar kewayawa ta musamman tare da ƙarancin zafi mai ƙarancin zafi
Ƙananan LCOE: 2% ƙarin samar da wutar lantarki, ƙananan LCOE
Kyakkyawan aikin Anti-PID: sau 2 na ma'aunin gwajin Anti-PID na masana'antu ta TUV SUD
Akwatin haɗin IP68: Babban matakin hana ruwa.
-
Talesun Bistar 10BB Half-cut Mono Perc 144 rabin cell 530 – 550W TP7F72M
Talesun Bistar 10BB Half-cut Mono Perc 144 rabin cell 530 – 550W TP7F72M
10BB rabin-yanke fasahar salula: Sabuwar ƙirar kewaye, Ga dopped wafer, attenuation<2% (shekara ta farko) / ≤0.55% (Linear)
Mahimmanci rage haɗarin tabo mai zafi: Ƙirar kewayawa ta musamman tare da ƙarancin zafi mai ƙarancin zafi
Ƙananan LCOE: 2% ƙarin samar da wutar lantarki, ƙananan LCOE
Kyakkyawan aikin Anti-PID: sau 2 na ma'aunin gwajin Anti-PID na masana'antu ta TUV SUD
Akwatin haɗin IP68: Babban matakin hana ruwa.